| Tên thương hiệu: | Solarose |
| Số mẫu: | 225W Bảng điều khiển năng lượng mặt trời linh hoạt hiệu quả cao Monocrystalline |
| MOQ: | 10 |
| Giá cả: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 25 ngày |
Mô tả sản phẩm:
Bảng năng lượng mặt trời linh hoạt 545W này được thiết kế cho các nhà phân phối, đối tác OEM và các nhà sản xuất máy phát năng lượng mặt trời gia đình tìm kiếm các mô-đun mặt trời nhẹ, hiệu suất cao và dễ triển khai.Sử dụng các tế bào đơn tinh chất cao cấp với ≥25Hiệu quả 0, 2%, bảng điều khiển cung cấp hiệu suất đầu ra mạnh mẽ trong khi giảm tải trọng cấu trúc cho các sản phẩm năng lượng di động hoặc bộ máy phát điện gia đình.
Bề mặt phủ ETFE tăng cường độ bền và tuổi thọ, làm cho nó phù hợp với mái nhà dân cư, hệ thống sạc di động, bộ năng lượng mặt trời DIY và các gói máy phát điện ngoài trời.Cấu trúc linh hoạt và cực nhẹ của nó cung cấp sự tương thích tuyệt vời với các ứng dụng cong hoặc di độngSản phẩm hỗ trợ tùy chỉnh nhãn riêng, cung cấp hàng loạt và tích hợp vào các bộ năng lượng mặt trời,cho phép các thương hiệu và nhà bán buôn đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng về các giải pháp năng lượng gia đình nhỏ gọn và hiệu quả trên khắp châu Âu.
Các thông số kỹ thuật
| Thuộc tính | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Công nghệ quy trình | Bảng linh hoạt sợi dọc tích hợp |
| Loại tế bào | Silicon đơn tinh thể ≥ 25,2% |
| Voc | 50.74V |
| Cc | 13.43A |
| Chiều dài cáp | 0.9m với MC4 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +60°C |
| Kích thước | 2256 × 1200 mm |
| Trọng lượng | 9.3 kg |
Đặc điểm Ưu điểm:
Xây dựng cực nhẹ lý tưởng cho các hệ thống máy phát điện gia đình di động
Thiết kế linh hoạt phù hợp với bề mặt cong và các ứng dụng nhỏ gọn
Hiệu quả chuyển đổi năng lượng cao cho dấu chân hệ thống nhỏ hơn
Lớp phủ ETFE cải thiện độ bền và giảm lão hóa
Hỗ trợ thương hiệu OEM và sản xuất khối lượng lớn
Tương thích với các máy phát điện năng lượng mặt trời gia đình và pin di động
Kết nối nhanh qua MC4 để cài đặt nhanh
Được thiết kế cho các nhà phân phối tìm kiếm các mô-đun PV linh hoạt có lợi nhuận cao
Hoạt động tại địa điểm:
![]()
![]()
Xưởng sản xuất:
![]()