| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบพับได้น้ำหนักเบา 100W |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
รายละเอียดสินค้า:
สร้างขึ้นสำหรับผู้ที่ต้องการพลังงานแบบพกพาและเชื่อถือได้ แผงโซลาร์เซลล์แบบโมโน 2 พับขนาด 100W นี้ใช้ประโยชน์จากวัสดุโพลีเมอร์รุ่นที่สามเพื่อให้โซลูชันที่มีน้ำหนักเบาแต่ทนทาน กางออกได้ง่าย ทนต่อน้ำและฝุ่น และรับประกันการแปลงพลังงานระดับสูงสุด เหมาะสำหรับการตั้งแคมป์ รถบ้าน เรือ และการตั้งค่าฉุกเฉิน เป็นเพื่อนคู่ใจที่สมบูรณ์แบบของคุณสำหรับพลังงานนอกกริดที่ยั่งยืน
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| กำลังไฟสูงสุด | 100W |
| ชนิดเซลล์ | โมโนคริสตัลไลน์ |
| ประสิทธิภาพ | 24.30% |
| แรงดันไฟฟ้าวงจรเปิด | 23.76V |
| กระแสไฟสูงสุด | 5.05A |
| ขนาดเมื่อกางออก | 1260×545×4 มม. |
| ขนาดเมื่อพับ | 545×530×25 มม. |
| น้ำหนักสุทธิ | 2.6 กก. |
ข้อได้เปรียบของฟีเจอร์:
โครงสร้างโพลีเมอร์รุ่นที่สาม น้ำหนักเบาและแข็งแรง
ลดค่าขนส่งและจัดการลง 50%
การออกแบบกันน้ำ กันฝุ่น และพับได้
เซลล์ประสิทธิภาพการแปลงสูง 24.3%
กล่องเชื่อมต่อกันน้ำทนทาน
พื้นผิวใสไม่มีตารางมองเห็นได้
เหมาะสำหรับสถานการณ์พลังงานกลางแจ้ง พกพา และสำรอง
รับประกัน 1 ปี
รายละเอียดสินค้า:
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()