| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | สถานไฟฟ้าพกพา 6000W |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพา 6000W พร้อมเอาต์พุตแบบแยกเฟสและขยายได้ถึง 21.5kWh
รายละเอียดสินค้า:
สถานีพลังงานแบบพกพาขนาด 6000W ความจุสูงนี้มีเอาต์พุตแบบแยกเฟสและรองรับการขยายตัวแบบกริดผ่านเทคโนโลยี HUB โฮสต์แต่ละตัวสามารถเชื่อมต่อกับชุดแบตเตอรี่ได้สูงสุด 4 ชุด ทำให้ได้พลังงานสำรองรวม 21.5kWh ออกแบบมาสำหรับงานอุตสาหกรรม การใช้ชีวิตแบบออฟกริด และการรองรับรถยนต์ไฟฟ้า โดยรับพลังงานจากแสงอาทิตย์, AC, รถยนต์ และการชาร์จ EV เป็นเครื่องมือที่ดีที่สุดสำหรับการจ่ายพลังงานสะอาดแบบเคลื่อนที่หรือแบบติดตั้ง
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| เอาต์พุต AC | 6000W (รองรับแบบแยกเฟส) |
| การชาร์จอินพุต AC | 1800W |
| อินพุตพลังงานแสงอาทิตย์ PV | 1500W |
| ความสามารถในการป้อนเข้า EV | 1800W |
| ความสามารถในการขยายแบตเตอรี่ | สูงสุด 21.5kWh (ชุดแบตเตอรี่ 4×4608Wh) |
| เอาต์พุต AC แบบขนาน | 2 โฮสต์ + HUB = 12000W |
| เอาต์พุต USB | 4 × 18W USB-A, 2 × 100W USB-C |
| ขนาด/น้ำหนัก | 563 × 372 × 423 มม. / 46 กก. |
ข้อดีของผลิตภัณฑ์:
เอาต์พุต AC แบบแยกเฟสต่อเนื่อง 6000W ที่แท้จริง
โหมดขนานรองรับสูงสุด 12000W ด้วย HUB
ชุดแบตเตอรี่อัจฉริยะขยายได้ถึง 21.5kWh
รองรับการชาร์จ EV เพื่อการรวมสองทาง
UPS ในตัวพร้อมสวิตช์โอเวอร์ 10ms
รองรับการชาร์จพลังงานแสงอาทิตย์เต็มรูปแบบ (สูงสุด 1500W)
แบบแยกส่วนสำหรับสำรองไฟบ้าน, RV หรือไซต์ระยะไกล
อินเทอร์เฟซเอาต์พุต RV, USB และ DC ความจุสูง
รายละเอียดสินค้า:
![]()
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()
![]()