| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | 2200W 2016WH |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
คําอธิบายสินค้า:
โรงไฟฟ้าพลังแสงอาทิตย์ขนาด 2200W 2016Wh นี้ถูกออกแบบให้กับผู้จําหน่ายและพันธมิตร B2B ที่กําลังค้นหาวิธีการเก็บพลังงานขายส่งที่น่าเชื่อถืออุปกรณ์พร้อมกับเซลล์แบตเตอรี่ LiFePO4 และอินเวอร์เตอร์สองทิศของคลื่นไซโนสบริสุทธิ์, ระบบส่งผลิตพลังงานที่สะอาดและมั่นคงสําหรับการใช้งานที่อยู่อาศัย, การค้าและอุตสาหกรรม.และอุปกรณ์ในรถยนต์ด้วยความสามารถในการชาร์จเร็ว 2 ชั่วโมง และรอบชาร์จมากกว่า 3000 ครั้ง หน่วยนี้ให้การสนับสนุนพลังงานที่ยั่งยืนและมีประสิทธิภาพสูงOEM, และการจัดซื้อจัดจ้างตามโครงการ
ปริมาตรเทคนิค
| คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 2016Wh (เซลล์ LiFePO4) |
| พลังงานระดับ | 2200W |
| ประเภทของอินเวอร์เตอร์ | คลื่นไซน์บริสุทธิ์, สองทิศทาง |
| การออก AC | 100-110V/60Hz, 220-240V/50Hz, สูงสุด 2200W |
| การชาร์จอินทุ | สายหลัก / โซลาร์ / รถ |
| เวลาการโอน UPS | 10ms |
| ขนาดสินค้า | 423 × 300 × 317 มิลลิเมตร |
| น้ําหนักสะสม | 22 กก. |
คุณสมบัติ ข้อดี:
ออกแบบมาเพื่อโอกาสในการค้าขายปลีกและ OEM
รวดเร็ว 2 ชั่วโมงการชาร์จเต็มด้วย 1500W adapter
ผลิตคลื่นไซน์บริสุทธิ์ที่มั่นคง รับประกันความสอดคล้องกับอุปกรณ์ที่มีความรู้สึก
เซลล์ LiFePO4 ทนทานที่มีรอบการชาร์จ ≥ 3000 ครั้ง
ความยืดหยุ่นหลายอินทุ้น: รองรับการชาร์จแสงอาทิตย์, เครือข่ายและรถยนต์
ปรับปรุงการทํางานของ UPS ด้วยเวลาโอน 10ms สําหรับสํารองพลังงาน
การออกแบบที่คอมพัคต์สําหรับการขนส่งและการบูรณาการโครงการ
ผลงานระดับมืออาชีพที่เหมาะสําหรับผู้จําหน่ายและผู้รับเหมาโครงการ
รายละเอียดสินค้า:
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()
![]()