| Tên thương hiệu: | Solarose |
| Số mẫu: | Trạm phát điện di động 300w |
| MOQ: | 10 |
| Giá cả: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 25 ngày |
Mô tả sản phẩm:
Trạm Lưu trữ Năng lượng Siêu nhỏ 1kWh một tế bào là một mô-đun năng lượng tương thích với năng lượng mặt trời nhỏ gọn được thiết kế cho các hệ thống vi lưới và phân phối điện. Được chế tạo với các tế bào LiFePO4 bền bỉ và bộ biến tần sóng sin chuẩn, nó đảm bảo đầu ra điện ổn định và vận hành an toàn. Với chức năng UPS tích hợp, thiết bị tự động chuyển sang chế độ dự phòng trong vòng 12ms trong trường hợp mất điện lưới—duy trì hoạt động liên tục của các thiết bị được kết nối. Với đầu vào PV lên đến 200W, sạc nhanh AC và nhiều cổng đầu ra DC/USB, nó’là lý tưởng cho các ứng dụng năng lượng mặt trời, hệ thống giám sát từ xa và các cài đặt độc lập. Một giải pháp hoàn hảo cho các nhà phân phối và nhà tích hợp đang tìm kiếm các hệ thống năng lượng siêu nhỏ có thể mở rộng.
Thông số kỹ thuật
| Thuộc tính | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại pin | LiFePO4 |
| Dung lượng năng lượng | 1kWh (896–1004Wh) |
| Công suất đầu ra AC | 300W Định mức / 600W Đỉnh |
| Phạm vi đầu vào PV | 12–60V, Tối đa 200W |
| Điện áp đầu vào AC | 220V ±10% |
| Chế độ UPS | Tự động chuyển đổi <12ms |
| Phương pháp làm mát | Quạt gió |
| Trọng lượng sản phẩm | ≤9kg |
Ưu điểm tính năng:
Chi tiết sản phẩm:
![]()
![]()
Xưởng sản xuất:
![]()
![]()