| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | 610W แผงโซลาร์เซลล์ TopCon Double Glazing |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
610W Double Glazing TOPCon โมดูลพลังแสงอาทิตย์นานสําหรับการใช้งาน
คําอธิบายสินค้า:
โมดูลพลังแสงอาทิตย์ขนาด 610W นี้ถูกสร้างขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีเซลล์ TOPCon ที่มีประสิทธิภาพสูง และถูกคุ้มครองด้วยกระจกบนกระจก เพื่อความทนทานและความแข็งแรงสูงกว่ามันให้ประสิทธิภาพการแปลงพลังงาน 210.8% และมีความสามารถในการเก็บพลังงานชั้นนําของอุตสาหกรรม 85.74% หลังจาก 30 ปี เหมาะสมสําหรับหลังคาอุตสาหกรรมและสาธารณะที่ใช้งานขนาดสนามด้วยประสิทธิภาพที่ดีในแสงที่ต่ําและอุณหภูมิสูง.
ปริมาตรเทคนิค
| พลังงานระดับ | 610W |
| โลเตจการทํางาน / กระแส | 45.62V / 13.38A |
| ความดัน / กระแสเปิด | 56.12V / 14.01A |
| ประสิทธิภาพ | 21. 80% |
| ขนาด | 2278 × 1134 × 30 มม. |
| มัสซ่า | 31 กิโลกรัม |
| ชีวิต ใน งาน | 30 ปี |
| การรักษาผลิต (10/30 ปี) | 950.4% / 85.74% |
คุณสมบัติ ข้อดี:
เทคโนโลยีประเภท N ประสิทธิภาพสูง
การออกแบบกระจกคู่ที่แข็งแกร่งและมีความทนทานสูง
ผลิตอย่างต่อเนื่อง ตลอดหลายทศวรรษ
การทําลายล้างในปีแรก < 1%
ทนต่อ PID, LID และสเปรย์เกลือ
เหมาะสําหรับสนามแสงอาทิตย์ที่ติดตั้งบนพื้นดิน
ทนทานในอากาศและอุณหภูมิสูง
ความต้องการในการบํารุงรักษาที่ต่ํา
การดําเนินงานของสถานที่:
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()
![]()