| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | สถานีไฟฟ้าแบบพกพา 300w |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
คําอธิบายสินค้า:
โรงไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์นี้ มีความสมดุลที่สมบูรณ์แบบ ของการพกพาและการทํางาน โดยใช้พลังงานจากเซลล์ LiFePO4อุปกรณ์รองรับการออกกําลังต่อเนื่องสูงสุด 300W ด้วยเครื่องปรับคลื่นไซนัสแบบบริสุทธิ์ออกแบบมาเพื่อการชาร์จแสงอาทิตย์และการชาร์จออนไลน์อย่างรวดเร็ว เป็นเครื่องสํารองพลังงานที่น่าเชื่อถือ สําหรับบ้าน สํานักงานเคลื่อนที่ และการเดินทางกลางแจ้งมันเป็นทางแก้ปัญหาพลังงานแสงอาทิตย์ที่น่าเชื่อถือ สําหรับชีวิตชาวท่องเที่ยวที่ทันสมัย.
ปริมาตรเทคนิค
| ประเภทแบตเตอรี่ | 1000Wh LiFePO4 |
| ปริมาณผลิต | อินเวอร์เตอร์คลื่นไซน์บริสุทธิ์ 300W |
| หน่วยเข้าการชาร์จ | แอดอปแทคเตอร์ / แผนแสงอาทิตย์ |
| ความดันออก | 100-110V / 220-240V |
| เวลาการชาร์จ | 3.5 ชั่วโมง (ประมาณ) |
| อายุการใช้งานของแบตเตอรี่ | ≥ 4000 จังหวะการชาร์จ |
| ขนาด | 90×168×248 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | ≤9kg |
คุณสมบัติ ข้อดี:
รายละเอียดสินค้า:
![]()
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()
![]()