| Tên thương hiệu: | Solarose |
| Số mẫu: | 215W tấm pin mặt trời linh hoạt |
| MOQ: | 10 |
| Giá cả: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 25 ngày |
215W Mono linh hoạt tấm pin mặt trời ETFE hiệu quả cao cho tàu RV mái nhà lắp đặt
Mô tả sản phẩm:
Bộ pin mặt trời đơn tinh thể linh hoạt 430W này được thiết kế riêng cho hệ thống máy phát điện mặt trời gia đình và thiết lập điện di động.Bề mặt ETFE lớp phủ của nó cung cấp cả minh bạch cao và chống mònVới hiệu suất ấn tượng trên 23,5%, bảng điều khiển tối đa hóa hấp thụ năng lượng mặt trời để chuyển đổi năng lượng nhanh chóng.Thiết kế 1kg cho phép cài đặt dễ dàng trên mái nhàNó duy trì hiệu suất trong điều kiện khắc nghiệt, với điện áp ổn định và phân tán nhiệt tuyệt vời.Hoàn hảo cho các nhà bán buôn hoặc nhà phân phối cung cấp các bộ năng lượng mặt trời gia đình, tế bào năng lượng mặt trời này cung cấp một giải pháp lý tưởng cho các hộ gia đình hiện đại tìm kiếm năng lượng đáng tin cậy, tái tạo và không cần bảo trì.
Các thông số kỹ thuật
| Thuộc tính | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại | Phòng pin mặt trời linh hoạt đơn tinh thể |
| Đánh giá năng lượng | 430W |
| Hiệu quả | ≥ 23,5% |
| Bề mặt | Laminated ETFE |
| Điện áp (Vmp) | 34V |
| Dòng điện (Imp) | 12.64A |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C~+60°C |
| Trọng lượng ròng | 8.1kg |
Đặc điểm Ưu điểm:
Được thiết kế cho các máy phát điện năng lượng mặt trời dân cư và sử dụng di động
cực nhẹ và linh hoạt để dễ dàng lắp đặt trên mái nhà
Hiệu suất cao 23,5% đảm bảo hiệu suất sạc nhanh hơn
Bề mặt ETFE cung cấp khả năng chống tia UV và mài mòn
Hoạt động hiệu quả trong một phạm vi nhiệt độ rộng
IP67 chống nước cho các ứng dụng ngoài trời
Không cần khung hoặc bộ điều khiển để lắp ráp mô-đun
Hoàn hảo cho các nhà phân phối cung cấp các giải pháp năng lượng mặt trời tùy chỉnh
Hoạt động tại địa điểm:
![]()
![]()
![]()
Xưởng sản xuất:
![]()
![]()