| Tên thương hiệu: | Solarose |
| Số mẫu: | Một ô 1 kwh |
| MOQ: | 10 |
| Giá cả: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 25 ngày |
Mô tả sản phẩm:
Máy phát điện năng lượng mặt trời gia đình 1kWh này được xây dựng cho các nhà bán lẻ, nhà nhập khẩu, nhà phân phối và thương hiệu OEM nhắm mục tiêu thị trường dự phòng năng lượng nhà ở.hiệu suất chu kỳ dài cho thiết bị điện tử gia đình, các thiết bị nhỏ, ánh sáng, và các kịch bản dự phòng khẩn cấp.
Lượng đầu ra AC sóng sinus tinh khiết 300W của nó đảm bảo hiệu suất ổn định cho các thiết bị hàng ngày, trong khi khả năng sạc năng lượng mặt trời cho phép người dùng tạo ra một hệ thống năng lượng tái tạo nhà hiệu quả.Với một dấu chân nhỏ gọn và chỉ số LED trực quan, máy phát điện này là lý tưởng cho gia đình chuẩn bị, hoạt động ngoài trời, và nhu cầu dự phòng nhà.
Đối với người mua B2B, đơn vị hỗ trợ thương hiệu OEM, phân phối hàng loạt và tích hợp hệ thống với các tấm pin mặt trời di động.
Các thông số kỹ thuật
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Loại pin | LiFePO4 |
| Công suất danh nghĩa | 1kWh |
| Năng lượng định giá | 300W |
| Nhập năng lượng mặt trời | 200W tối đa |
| Cổng USB | USB A × 2 USB C × 1 |
| Cổng AC | C14 Inlet / AC Output |
| Các chỉ số | 4 Mức pin LED |
| Trọng lượng sản phẩm | ≤5kg |
Đặc điểm Ưu điểm:
Chi tiết sản phẩm:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Xưởng sản xuất:
![]()
![]()