| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | สแต็ค 10+10.24kWh |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 35 วัน |
รายละเอียดสินค้า:
สถานีพลังงานแสงอาทิตย์แบบต่อซ้อนได้ขนาด 10KW นี้มีแบตเตอรี่ LiFePO4 ขนาด 10.24kWh และมีขนาดกะทัดรัด รองรับการตรวจสอบระยะไกล การชาร์จแบบ MPPT อัจฉริยะ และการติดตั้งที่รวดเร็วสำหรับบ้านหรือการใช้งานเชิงพาณิชย์ขนาดเล็ก มีชุดแบตเตอรี่หนึ่งชุด
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| กำลังไฟพิกัด | 10KW |
| แรงดันไฟฟ้าแบตเตอรี่ | 51.2V |
| ความจุแบตเตอรี่ | 200Ah |
| แรงดันไฟฟ้าในการชาร์จ | 58.0V |
| แรงดันไฟฟ้าตัดจำหน่าย | 42.0V |
| กระแสไฟชาร์จ | 100A |
| กระแสไฟชาร์จสูงสุด | 200A |
| กระแสไฟจำหน่ายสูงสุด | 220A |
| ช่วงอินพุต PV | 90~450VDC |
| กำลังไฟอินพุต PV | 10500W |
| การสื่อสาร | RS485 / WiFi |
ข้อดีของผลิตภัณฑ์:
ออกแบบมาสำหรับการใช้งานพลังงานแสงอาทิตย์ในบ้านหรือเชิงพาณิชย์ขนาดเล็ก
รองรับโหลดการจำหน่ายสูงถึง 220A (สูงสุด)
การออกแบบแบบต่อซ้อนได้รองรับการอัพเกรดความจุเมื่อความต้องการเพิ่มขึ้น
MPPT อัจฉริยะช่วยเพิ่มการเก็บเกี่ยวพลังงานแสงอาทิตย์ในแรงดันไฟฟ้าที่หลากหลาย
เซลล์ LiFePO4 ที่ทนทานพร้อมวงจรชีวิตที่ยาวนาน
พอร์ตการสื่อสารคู่สำหรับการรวมระบบอัจฉริยะ
การออกแบบแบบทาวเวอร์ขนาดกะทัดรัดช่วยลดพื้นที่
เหมาะสำหรับร้านค้า ฟาร์ม และวิลล่าที่มีความต้องการพลังงาน
รายละเอียดสินค้า:
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()