| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบพับเก็บได้ 400W มีน้ำหนักเบา |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
คําอธิบายสินค้า:
ออกแบบมาเพื่อการเคลื่อนไหวและความสามารถสูง แผ่นพลังงานแสงอาทิตย์โมโน 400W 6 ชั้น ให้ประสิทธิภาพยอดเยี่ยมและความทนทานภายนอกที่แข็งแกร่งมันมีน้ําหนักน้อยลงในขณะที่ทํางานได้มากกว่าองค์ประกอบที่พับได้ เหมาะสําหรับรถเรฟเวอร์ เรือ และการผจญภัยนอกเครือข่าย ด้วยผ้ากันน้ําและการออกแบบที่เรียบง่าย มันพร้อมที่จะให้พลังงานสะอาดทุกที่ที่คุณเดินทางไป
ปริมาตรเทคนิค
| ประเภทแผ่น | โมโน 6 พับ |
| พลังงานสูงสุด | 400W |
| โวลเตชั่น Voc | 31.68V |
| ความดัน Vmp | 26.4V |
| ปัจจุบัน Imp | 15.15A |
| กระแสไฟฟ้าวงจรสั้น | 16.66A |
| น้ําหนัก | 9.2KG |
| เคเบิล | MC4 0.6m |
คุณสมบัติ ข้อดี:
เทคโนโลยีพลังแสงอาทิตย์พอลิเมอร์สูง
โครงสร้าง ultralightweight & foldable
พลังงานออก 400W ขนาดพกพา
เนื้อผ้าเคลือบ PVC กันน้ํา
การออกแบบแผ่นที่เรียบง่ายและไม่มีกรีด
การเชื่อมต่อที่สอดคล้อง RS485 / CAN
สามารถใช้ได้หลายแบบ สําหรับเรือ รถยนต์ คาร์เรเวอร์ และแคมป์
มีการรับประกัน 1 ปี
รายละเอียดสินค้า:
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()