| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | สถานีไฟฟ้าแบบพกพา 300w |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
คําอธิบายสินค้า:
เครื่องกําเนิดพลังแสงอาทิตย์พกพาขนาดเล็ก 300W นี้ถูกออกแบบมาเพื่อใช้ในชีวิตที่อยู่นอกเครือข่ายกิจกรรมกลางแจ้ง และการสํารองฉุกเฉิน ด้วยแบตเตอรี่ LiFePO4 ที่มีประสิทธิภาพสูง (1000Wh) และเครื่องปรับคลื่นไซน์บริสุทธิ์มันทําให้ปลอดภัยหน่วยนี้รองรับการชาร์จแสงอาทิตย์และตัวปรับไฟ และชาร์จเต็มในเวลาเพียง 3.5 ชั่วโมง เหมาะสําหรับใช้ไฟฟ้า โทรศัพท์ เครื่องบินไร้คนขับ เครื่องเย็นขนาดเล็กหรือคอมพิวเตอร์น็อปโต๊ประหว่างการเดินทาง หรือการหมดสติ.
ปริมาตรเทคนิค
| ประเภทแบตเตอรี่ | LiFePO4 1000Wh |
| อินเวอร์เตอร์ | คลื่นไซน์บริสุทธิ์ 300W |
| การออก AC | 100-110V/60Hz หรือ 220-240V/50Hz |
| วิธีการชําระเงิน | แอดอปแทคเตอร์ / แผนแสงอาทิตย์ |
| เวลาชาร์จเต็ม | ประมาณ 3.5 ชั่วโมง |
| ระยะชีวิต | ≥ 4000 ครั้ง |
| ขนาดสินค้า | 90×168×248 มิลลิเมตร |
| น้ําหนัก | ≤9kg |
คุณสมบัติ ข้อดี:
รายละเอียดสินค้า:
![]()
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()
![]()