| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | พลังงาน 10kW |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, L/C |
อินเวอร์เตอร์ 10KW & 14.336KWH แบตเตอรี่บูรณาการ All-in-one โซลาร์เจนเนอเรเตอร์สําหรับระบบเก็บพลังงานแบตเตอรี่, 90 - 450Vdc PV Input
คําอธิบายสินค้า:
| พลังงานของอินเวอร์เตอร์ | 10KW ต่อเนื่อง |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 14.336KWh, 51.2V, 280Ah |
| โลตชาร์จ | 58.4V |
| กระแสการชาร์จ | ปกติ 100A, สูงสุด 100A |
| กระแสไฟฟ้า | ปกติ 100A, สูงสุด 110A, สูงสุด 150A |
| การออกกําลัง - ติดความแรงกด | 43.2V |
| ระยะความดันทางเข้า (PV) | 90 - 450Vdc |
| ความดันออก (AC) | 230Vac ± 5% |
| ความถี่ | 50Hz / 60Hz |
| การสื่อสาร | RS485 / CAN, RJ45 Port, WIFI |
| พลังงานเข้า (PV) | 5KW |
| ระยะอุณหภูมิการทํางาน | -20°C - 50°C |
| ประเภทอุปกรณ์ | ติดผนัง |
คุณสมบัติ ข้อดี:
รายละเอียดสินค้า:
![]()
![]()