| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | สแต็ค 10+43KWH |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 35 วัน |
เครื่องผลิตพลังแสงอาทิตย์ในบ้าน
คําอธิบายสินค้า:
เครื่องผลิตพลังงานแสงอาทิตย์บ้าน All-in-One 5KW + 35.84kWh นี้ถูกพัฒนาขึ้นเพื่อผู้จําหน่าย, ผู้ติดตั้ง และผู้ให้บริการทางด้านพลังงานที่ให้บริการระบบสํารองที่อยู่อาศัยโครงสร้าง แบตเตอรี่ ที่ เก็บไว้ตั้งตรง ทําให้เจ้าของบ้าน สามารถขยายความจุของตัวเองได้ โดยไม่ต้องใช้สายไฟที่ซับซ้อน, ทําให้มันเหมาะสมสําหรับการขายปลีกแพ็คเก็ตหรือช่องทางจําหน่าย. โมดูลแบตเตอรี่ LiFePO4 ของมันให้ความปลอดภัยสูง, อายุการใช้งานยาวและผลิตที่มั่นคงในช่วงการขาดไฟฟ้า.ความแรงออก 230V, และความสามารถในการชาร์จแบบไฮบริดผ่านแหล่งพลังแสงอาทิตย์และแอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนด์แอนสายพานการสื่อสารที่บูรณาการ (RS485/CAN/RJ45) ทําให้สามารถติดตามและบํารุงรักษาที่ไกลได้, ช่วยให้นักขายลดการทํางานหลังการขายและปรับปรุงประสิทธิภาพการติดตั้ง
ปริมาตรเทคนิค
| คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| ความสามารถด้านพลังงาน | 35.84kWh สําหรับสํารองบ้าน |
| การออกของอินเวอร์เตอร์ | 5KW ต่อเนื่อง |
| ประเภทแบตเตอรี่ | โมดูลสต็อป LiFePO4 |
| ความถี่ | 50/60Hz เลือกได้ |
| กระแสการชาร์จ | มาตรฐาน 100A |
| การสื่อสาร | RS485 / CAN / RJ45 |
| ปัจจุบันสูงสุด | 150A |
| กรณีการใช้ | โครงการบ้าน ESS / Dealer |
คุณสมบัติ ข้อดี:
ออกแบบให้แก่นักค้าขายและผู้ติดตั้งที่อยู่อาศัย
โครงสร้างแบตเตอรี่ที่สะสมได้ เพื่อการขยายบ้านได้ง่าย
เคมีของ LiFePO4 รับประกันการใช้ในบ้านที่ปลอดภัย
การชาร์จแบบไฮบริด สนับสนุนการชาร์จแสงอาทิตย์และเครือไฟฟ้าอย่างรวดเร็ว
การออกไฟฟ้า 230 วอลต์ทําให้วงจรสําคัญในครัวเรือนมั่นคง
การสื่อสารที่สมาร์ท ทําให้การติดตามทางไกล
เหมาะสําหรับความเป็นอิสระของพลังงานในบ้านและการสํารองการตัด
ดึงดูดสําหรับผู้จําหน่ายที่มองหาผลิตภัณฑ์ ESS ที่มีอัตรากําไรสูง
รายละเอียดสินค้า:
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()