| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | ทั้งหมดในหนึ่งเดียว 5+10 |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
คําอธิบายสินค้า:
อุปกรณ์รวมทั้งหมดในหนึ่ง 10kW 15.เครื่องผลิตพลังงานแสงอาทิตย์บ้านขนาด 36kWh เป็นวิธีการเก็บพลังงานที่คอมพัคต์และน่าเชื่อถือ ที่พัฒนาขึ้นสําหรับระบบพลังงานแสงอาทิตย์ที่ใช้ในที่อยู่อาศัย และถูกจัดส่งผ่านช่องทางการกระจายงานมืออาชีพไม่เหมือนกับเครื่องผลิตไฟฟ้าพกพา หน่วยนี้ถูกออกแบบเป็นระบบพลังงานที่ติดตั้งอยู่อย่างคงที่ ให้พลังงานต่อเนื่องสําหรับการบริโภคในครัวเรือนประจําวันและสํารองฉุกเฉิน
ระบบนี้ประกอบด้วยตัวแปลงประสิทธิภาพสูงพร้อมกับแบตเตอรี่ LiFePO4 ขนาด 15.36kWh เพื่อรับประกันการทํางานอย่างปลอดภัย อายุการใช้งานยาวนาน และประสิทธิภาพพลังงานสูงพร้อมการสนับสนุนการเข้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าสูงสุด 5kW และช่วงความกระชับกําลังที่กว้าง, เครื่องกําเนิดไฟฟ้าสามารถปรับตัวไปกับระบบแสงอาทิตย์บนหลังคาต่างๆ ที่ใช้กันทั่วไปในบ้านในยุโรปและอเมริกาเหนือ
อินเตอร์เฟซการสื่อสารที่สมาร์ทและ WiFi ที่ติดตั้งในระบบทําให้การติดตามระยะไกล, การติดตามผลงาน และการวินิจฉัยระบบสามารถช่วยให้ผู้ติดตั้งและผู้ให้บริการลดภาระงานบํารุงรักษาได้ผลิตภัณฑ์นี้เหมาะสําหรับแบรนด์ของโซลาร์โซลูชั่นในบ้าน, บริษัท EPC ที่อยู่อาศัย และผู้จําหน่ายที่ต้องการนําเสนอเครื่องผลิตพลังแสงอาทิตย์บ้านที่สามารถปรับขนาดและบูรณาการได้ โดยไม่ต้องประกอบระบบที่ซับซ้อน
ปริมาตรเทคนิค
| คุณสมบัติ | รายละเอียด |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | เครื่องผลิตพลังแสงอาทิตย์แบบรวมในบ้าน |
| พลังงานของอินเวอร์เตอร์ | 10kW |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 15.36kWh |
| โลเตจแบตเตอรี่ | 51.2V |
| ประเภทแบตเตอรี่ | ลิทธิียมเหล็กฟอสเฟต |
| การออก AC | 230Vac ± 5% |
| การนําเข้าแสงอาทิตย์ | สูงสุด 5kW |
| การเชื่อมต่อ | WiFi / RS485 / CAN |
คุณสมบัติ ข้อดี:
อินเวอร์เตอร์และแบตเตอรี่บูรณาการ สําหรับการติดตั้งที่อยู่อาศัยที่เรียบง่าย
แบตเตอรี่ LiFePO4 ที่ใช้ได้นาน ให้ความปลอดภัยและความมั่นคงสูง
สนับสนุนการใช้พลังงานแสงอาทิตย์ในบ้านและพลังงานสํารอง
โครงสร้างคอมแพคต์ เหมาะสําหรับห้องพลังงานในบ้าน
การติดตามที่ฉลาดเพิ่มประสิทธิภาพการบริการหลังการขาย
รองรับการปรับปรุงระบบแสงอาทิตย์
ออกแบบสําหรับผู้จําหน่ายและพันธมิตร EPC ที่อยู่อาศัย
ลดความซับซ้อนของระบบเมื่อเทียบกับการแก้ไขแบบโมดูล
รายละเอียดสินค้า
![]()
![]()