| Tên thương hiệu: | Solarose |
| Số mẫu: | Một ô 1 kwh |
| MOQ: | 10 |
| Giá cả: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 25 ngày |
Mô tả sản phẩm:
Trạm năng lượng mặt trời di động 300W 1kWh này được thiết kế cho các nhà phân phối và tích hợp các giải pháp mặt trời chuyên nghiệp cần lưu trữ dung lượng nhỏ đáng tin cậy cho các ứng dụng ngoài trời,trạm làm việc di độngĐược trang bị các tế bào LiFePO4 bền và kiến trúc sạc AC / PV kép, nó đảm bảo tuổi thọ chu kỳ cao và đầu ra ổn định trong việc sử dụng liên tục.Với một biến tần 300W và nhiều cổng DC / USB, nó hỗ trợ một loạt các thiết bị năng lượng thấp cho các doanh nghiệp cho thuê cắm trại, các nhà cung cấp thiết bị khẩn cấp và các bộ năng lượng mặt trời thương mại.Thiết kế nhỏ gọn 9kg và hiệu quả sạc PV 88% làm cho nó lý tưởng cho việc bán gói với các tấm pin mặt trời gấp. OEM màu sắc, logo, và đóng gói tùy chỉnh có sẵn cho đơn đặt hàng hàng loạt.
Các thông số kỹ thuật
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Hóa học pin | LiFePO4 chu kỳ dài |
| Các lựa chọn năng lượng | 896Wh / 1004Wh |
| Khả năng đầu ra AC | 300W Đánh giá 600W đỉnh |
| Sạc PV | 1260V XT60 200W tối đa |
| Cổng USB | USB-A QC3.0 / USB-C 20W |
| Đầu vào AC | 300W 220V/110V |
| Phương pháp làm mát | Quá trình làm mát áp lực |
| Trọng lượng ròng | ≤ 9 kg |
Đặc điểm Ưu điểm:
Chi tiết sản phẩm:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Xưởng sản xuất:
![]()
![]()