| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบพับได้น้ำหนักเบา 100W |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
แผงโซลาร์เซลล์แบบยืดหยุ่น Mono 100W, บางเฉียบและน้ำหนักเบา, เหมาะสำหรับพื้นผิวโค้ง
รายละเอียดสินค้า:
แผงโซลาร์เซลล์แบบยืดหยุ่น Mono 100W บางเฉียบนี้มีดีไซน์ MWT แบบไม่มีบัสบาร์ขั้นสูงและใช้วัสดุที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ด้วยประสิทธิภาพ 21.5% และความบางเพียง 1.7 มม. เหมาะอย่างยิ่งสำหรับพื้นผิวโค้ง เช่น หลังคารถ RV เรือ และเต็นท์ ติดตั้งและขนส่งง่าย
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| กำลังไฟสูงสุด | 100W |
| ประสิทธิภาพ | 21.50% |
| แรงดันไฟฟ้า (Vm) | 20.4V |
| กระแสไฟฟ้า (Im) | 4.91A |
| แรงดันไฟฟ้าวงจรเปิด | 24.6V |
| ประเภทขั้วต่อ | MC4 Compatible |
| ขนาดเซลล์ & จำนวน | 36 (6×6), 166×83mm |
| ขนาดแผง | 580×1040×1.7mm |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.48KG |
ข้อดีของฟีเจอร์:
ติดตั้งและขนส่งสะดวก
ดีไซน์แบบไม่มีบัสบาร์เพื่อประสิทธิภาพที่สูงขึ้น
บางและเบา — เหมาะสำหรับใช้งานที่มีน้ำหนักเบา
ปรับแต่งได้สำหรับพื้นผิวโค้งต่างๆ
ดีไซน์เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ปราศจากสารตะกั่ว
แผ่นเวเฟอร์ซิลิคอนบางเฉียบพร้อมการห่อหุ้มโพลิเมอร์อินทรีย์
รับประกัน 3 ปี, กำลังไฟออก 25 ปี ≥82.36%
การดำเนินงานในสถานที่:
![]()
![]()
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()