| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | แผงเซลล์แสงอาทิตย์แบบพับได้น้ำหนักเบา 200W |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
คําอธิบายสินค้า:
แผ่นพลังแสงอาทิตย์ ETFE 4 ชั้นขนาด 200W นี้ ส่งพลังงานแสงอาทิตย์ที่มีประสิทธิภาพและน่าเชื่อถือ สําหรับการผจญภัยนอกเครือข่ายมันเหมาะสําหรับ รถบ้านมีสาย MC4 ขนาด 0.6 เมตร และพับลงเพื่อการพกพาง่าย
ปริมาตรเทคนิค
| พลังงานสูงสุด | 200W |
| ประสิทธิภาพ | 23% |
| โวลเตชั่น Voc | 23.76 วอล |
| ความดัน Vmp | 19.8V |
| ปัจจุบัน Imp | 10.1A |
| สาย MC4 | 0.6m |
| ขนาด (เปิด) | 2360 × 545 × 4 มิลลิเมตร |
| ขนาด (พับ) | 545 × 530 × 45 มม. |
คุณสมบัติ ข้อดี:
วัสดุ ETFE สําหรับความแข็งแรงเพิ่มเติมและความทนทานต่ออากาศ
การออกแบบ 4 ด้าน ใส่ได้และประหยัดพื้นที่
ประสิทธิภาพการแปลงสูง 23%
กันน้ํา ทนทานสําหรับการใช้ภายนอก
สาย MC4 รวมไว้เพื่อการเชื่อมต่อง่าย
ทํางานในอุณหภูมิจาก -20 °C ถึง +75 °C
เหมาะสําหรับรถเรฟเวอร์ เรือเต็นท์ และเครื่องผลิตพลังแสงอาทิตย์
รายละเอียดสินค้า:
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()