| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | แผงโซลาร์เซลล์แบบพับได้ 380W น้ำหนักเบา |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
แผงโซลาร์เซลล์แบบยืดหยุ่น Mono 380W – น้ำหนักเบา ทนทาน และโค้งงอได้
รายละเอียดสินค้า:
ออกแบบมาสำหรับใช้งานโซลาร์เซลล์ขั้นสูง แผงโซลาร์เซลล์แบบยืดหยุ่นขนาด 380W มีวัสดุที่บางเฉียบและการก่อสร้างแบบ MWT ครึ่งเซลล์ ทำให้เหมาะสำหรับสภาพแวดล้อมที่โค้งงอหรือเคลื่อนที่ได้ ซึ่งมีข้อจำกัดด้านพื้นที่และน้ำหนัก เช่น เรือยอชท์, รถ RV และกระท่อมแบบ off-grid
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
| กำลังไฟที่ระบุ | 380W |
| ประสิทธิภาพ | 21.50% |
| แรงดันไฟฟ้า @ Pmax | 35.5V |
| กระแสไฟฟ้า @ Pmax | 10.7A |
| Voc / Isc | 43.0V / 11.3A |
| รูปแบบเซลล์ | 126 ชิ้น (ครึ่งเซลล์) |
| ขนาด | 1850×1070×2.5mm |
| น้ำหนัก | 5.7KG |
| ขั้วต่อ | MC4 Compatible |
ข้อดีของผลิตภัณฑ์:
ออกแบบมาสำหรับระบบโซลาร์เซลล์เคลื่อนที่กำลังไฟสูง
การออกแบบที่ยืดหยุ่นสำหรับการติดตั้งแบบโค้ง
สถาปัตยกรรมเซลล์ MWT แบบไม่มีบัสบาร์
สร้างขึ้นโดยปราศจากสารตะกั่วและเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
รับประกันสินค้า 3 ปี + รับประกันเอาต์พุต 25 ปี
การดำเนินงานในสถานที่:
![]()
![]()
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()