| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | แผงโซลาร์เซลล์แบบพับได้ 380W น้ำหนักเบา |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
คําอธิบายสินค้า:
แพเนลพลังงานแสงอาทิตย์ยืดหยุ่นขนาดสูง 380W นี้ ส่งผลงานชั้นนําโดยใช้เทคโนโลยี MWT ครึ่งเซลล์ และการปิดตัวที่บางมากและโครงการนอกเครือข่ายที่แผ่นแข็งแบบดั้งเดิมไม่เหมาะสม. น้ําหนักเบา โค้งและแข็งแรง
ปริมาตรเทคนิค
| พลังงานสูงสุด | 380W |
| โวลเตชั่น / กระแส | 35.5V / 10.7A |
| Voc / Isc | 43.0V / 11.3A |
| ประสิทธิภาพ | 210.50% |
| ประเภทเซลล์และการจัดวาง | ครึ่งเซลล์ 126 ชิ้น (21×6) |
| ขนาด | 1850 × 1070 × 2.5 มม. |
| น้ําหนัก | 50.7 กิโลกรัม |
| เครื่องเชื่อม | MC4 เหมาะสม |
คุณสมบัติ ข้อดี:
การติดตั้งง่ายและราคาถูก
น้ําหนักเบาและเบามาก เหมาะสําหรับพื้นที่โค้ง
การออกแบบที่ไม่มีบัสบาร์ประสิทธิภาพสูง
สามารถปรับเปลี่ยนได้สําหรับสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกัน
เทคโนโลยี MWT ที่มิรักสิ่งแวดล้อมและไม่มีหมู
0ความเหมาะสมของรัศมีโค้ง.3m
การรับประกัน 3 ปี การออกกําลัง 25 ปี ≥ 82.36%
การดําเนินงานของสถานที่:
![]()
![]()
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()