| Tên thương hiệu: | Solarose |
| Số mẫu: | Công suất 5kW |
| MOQ: | 10 |
| Giá cả: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 25 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
5KW 15.36KWh tích hợp tất cả trong một máy phát điện năng lượng mặt trời được cung cấp bởi năng lượng mặt trời
Mô tả sản phẩm:
| Năng lượng biến tần | 5KW liên tục |
| Khả năng pin | 15.36KWh, 51.2V, 300Ah |
| Điện áp sạc | 58.4V |
| Điện tích điện | Bình thường 100A, tối đa 100A |
| Dòng xả | bình thường 100A, tối đa 110A, tối đa đỉnh 150A |
| Khả năng tháo - ngắt điện áp | 43.2V |
| Phạm vi điện áp đầu vào (PV) | 120 - 450Vdc |
| Điện áp đầu ra (AC) | 230Vac ± 5% |
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| Truyền thông | RS485/CAN, cổng RJ45, WIFI |
| Loại thiết bị | Ứng dụng gắn tường |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C - 50°C |
Đặc điểm Ưu điểm:
Chi tiết sản phẩm:
![]()
![]()
Xưởng sản xuất:
![]()
![]()