| Tên thương hiệu: | Solarose |
| Số mẫu: | Công suất 5kW |
| MOQ: | 10 |
| Giá cả: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 25 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Máy phát điện năng lượng mặt trời tích hợp tất cả trong một: Công suất 5KW, Dung lượng 15,36KWH, Chạy bằng năng lượng mặt trời
Mô tả sản phẩm:
| Công suất biến tần | Liên tục 5KW |
| Dung lượng pin | 15,36KWh, 51,2V, 300Ah |
| Điện áp sạc | 58,4V |
| Dòng sạc | Bình thường 100A, Tối đa 100A |
| Dòng xả | Bình thường 100A, Tối đa 110A, Đỉnh tối đa 150A |
| Điện áp cắt xả | 43,2V |
| Dải điện áp đầu vào (PV) | 120 - 450Vdc |
| Điện áp đầu ra (AC) | 230Vac±5% |
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| Giao tiếp | RS485/CAN, Cổng RJ45, WIFI |
| Loại cài đặt | Gắn tường |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C - 50°C |
Ưu điểm tính năng:
Chi tiết sản phẩm:
![]()