| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | พลังงาน 5kW |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, L/C |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์แบบรวมทุกอย่างในหนึ่งเดียว: กำลังไฟ 5KW, ความจุ 15.36KWH, ใช้พลังงานแสงอาทิตย์
รายละเอียดสินค้า:
| กำลังไฟอินเวอร์เตอร์ | ต่อเนื่อง 5KW |
| ความจุแบตเตอรี่ | 15.36KWh, 51.2V, 300Ah |
| แรงดันไฟชาร์จ | 58.4V |
| กระแสไฟชาร์จ | ปกติ 100A, สูงสุด 100A |
| กระแสไฟคายประจุ | ปกติ 100A, สูงสุด 110A, สูงสุดสูงสุด 150A |
| แรงดันไฟตัดการคายประจุ | 43.2V |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าอินพุต (PV) | 120 - 450Vdc |
| แรงดันไฟฟ้าขาออก (AC) | 230Vac±5% |
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| การสื่อสาร | RS485/CAN, พอร์ต RJ45, WIFI |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดตั้งบนผนัง |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°C - 50°C |
ข้อดีของฟีเจอร์:
รายละเอียดสินค้า:
![]()