| Tên thương hiệu: | Solarose |
| Số mẫu: | Công suất 10kW |
| MOQ: | 10 |
| Giá cả: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 25 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Máy phát điện năng lượng mặt trời tích hợp tất cả trong một cho hệ thống năng lượng tái tạo, pin 280Ah
Mô tả sản phẩm:
| Điện năng lượng | Năng lượng liên tục của Inverter: 5KW |
| Khả năng pin | 14.336KWh, 51.2V, 280Ah |
| Các thông số sạc | Điện áp sạc: 58.4V, điện tích sạc: 100A, điện tích sạc tối đa: 100A |
| Các thông số xả | Tiền xả: 100A, điện xả tối đa: 110A, điện đỉnh tối đa: 150A, điện áp cắt xả: 43.2V |
| Phạm vi điện áp đầu vào (PV) | 120 - 450Vdc |
| Điện áp đầu ra (AC) | 230Vac ± 5% |
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| Truyền thông | RS485/CAN, cổng RJ45, WIFI |
| Bảo vệ an toàn | Tải quá tải, xả quá tải, bảo vệ quá tải |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C - +50°C |
Đặc điểm Ưu điểm:
Chi tiết sản phẩm:
![]()
![]()
Xưởng sản xuất:
![]()
![]()