| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | พลังงาน 10kW |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, L/C |
5KW 14.336KWh เครื่องกําเนิดพลังงานแสงอาทิตย์รวมทั้งหมดในเครื่องเดียว สําหรับระบบพลังงานที่สามารถปรับปรุงได้ แบตเตอรี่ 280Ah
คําอธิบายสินค้า:
| พลังงานออก | พลังงานต่อเนื่องของอินเวอร์เตอร์: 5KW |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 14.336KWh, 51.2V, 280Ah |
| ปริมาตรการชาร์จ | ความกระชับกําลังการชาร์จ: 58.4V, กระแสการชาร์จ: 100A, กระแสการชาร์จสูงสุด: 100A |
| ปริมาตรการปล่อย | กระแสการพัดลม: 100A, กระแสการพัดลมสูงสุด: 110A, กระแสการพัดลมสูงสุด: 150A, กระแสการพัดลม: 43.2V |
| ระยะความดันทางเข้า (PV) | 120 - 450Vdc |
| ความดันออก (AC) | 230Vac ± 5% |
| ความถี่ | 50Hz/60Hz |
| การสื่อสาร | RS485/CAN, RJ45 สายพาน, WIFI |
| การป้องกันความปลอดภัย | การชาร์จเกิน, การชาร์จเกิน, การป้องกันความแรงเกิน |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C - +50°C |
คุณสมบัติ ข้อดี:
รายละเอียดสินค้า:
![]()
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()