| Tên thương hiệu: | Solarose |
| Số mẫu: | Công suất 5kW |
| MOQ: | 10 |
| Giá cả: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 25 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Máy phát năng lượng mặt trời gắn tường 5KW 5,12KWh với dòng điện xả 100A
Mô tả sản phẩm:
5KW 5.12KWh tường - gắn tất cả trong một máy phát điện năng lượng mặt trời
| Khả năng pin | 5.12kWh Pin lithium-ion (51.2V / 100Ah) |
| Năng lượng biến tần | 5kW đầu ra liên tục, 150A Điện cực cao |
| Phạm vi điện áp | Điện năng PV: 120 - 450Vdc |
| Trách nhiệm/Phục hồi | Điện áp sạc: 58.4V, điện tích sạc: 50A, điện tích sạc tối đa: 100A |
| Khả năng tương thích lưới | Hỗ trợ tần số 50Hz/60Hz |
| Truyền thông | RS485/CAN & WIFI với cổng kết nối RJ45 |
| Các tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải / quá xả / quá điện |
| Cài đặt | Thiết kế trên tường |
| Điều kiện môi trường | -20 °C đến +50 °C Nhiệt độ hoạt động |
| Giấy chứng nhận | Đang chờ (danh sách các chứng chỉ trong tương lai ở đây sau khi đạt được) |
Đặc điểm Ưu điểm:
Chi tiết sản phẩm:
![]()
![]()
Xưởng sản xuất:
![]()
![]()