| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | พลังงาน 5kW |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, L/C |
5KW 5.12KWh เครื่องผลิตพลังงานแสงอาทิตย์ติดผนัง All-in-one พร้อมกระแสการชาร์จ 100A
คําอธิบายสินค้า:
5KW 5.12KWh ผนัง - ติดตั้งทั้งหมดใน - เครื่องผลิตพลังงานแสงอาทิตย์หนึ่ง
| ความจุของแบตเตอรี่ | 5.12kWh แบตเตอรี่ลิตিয়াম - ไอออน (51.2V / 100Ah) |
| พลังงานของอินเวอร์เตอร์ | 5kW ผลิตต่อเนื่อง 150A ปริมาณสูงสุด |
| ระยะความดัน | การเข้า PV: 120 - 450Vdc |
| ค่าธรรมเนียม/การปล่อย | โลเตจการชาร์จ: 58.4V, กระแสการชาร์จ: 50A, กระแสการชาร์จสูงสุด: 100A |
| ความเหมาะสมของกรีด | การสนับสนุนความถี่ 50Hz/60Hz |
| การสื่อสาร | RS485/CAN & WIFI ด้วย RJ45 Connect Port |
| ลักษณะความปลอดภัย | การป้องกันการชาร์จเกิน/การชาร์จเกิน/การป้องกันความแรงเกิน |
| การติดตั้ง | การ ออกแบบ ที่ ติด ผนัง |
| สภาพแวดล้อม | -20°C ถึง +50°C อุณหภูมิการทํางาน |
| การรับรอง | คาด (รายการการรับรองในอนาคตที่นี่เมื่อได้รับ) |
คุณสมบัติ ข้อดี:
รายละเอียดสินค้า:
![]()
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()