| Tên thương hiệu: | Solarose |
| Số mẫu: | Công suất 10kW |
| MOQ: | 10 |
| Giá cả: | negotiable |
| Thời gian giao hàng: | 25 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
Máy phát điện năng lượng mặt trời tích hợp tất cả trong một 10KW 15.36KWH với Bộ lưu trữ pin mặt trời, Đầu vào PV 90 - 450Vdc
Mô tả sản phẩm:
Thông số kỹ thuật
| Loại máy phát điện | Máy phát điện năng lượng mặt trời tích hợp tất cả trong một |
| Công suất biến tần | 10KW |
| Dung lượng pin | 15.36KWH |
| Điện áp pin | 51.2V |
| Dung lượng pin (Ah) | 300Ah |
| Điện áp sạc | 58.4V |
| Điện áp ngắt xả | 43.2V |
| Dòng sạc | 100A |
| Dòng sạc tối đa | 100A |
| Dòng xả | 100A |
| Dòng xả tối đa | 110A |
| Dòng đỉnh tối đa | 150A |
| Phương pháp giao tiếp | RS485/CAN |
| Tần số biến tần | 50Hz/60Hz |
| Công suất đầu vào (PV) | 5KW |
| Phạm vi điện áp đầu vào (PV) | 90 - 450Vdc |
| Cổng kết nối giao tiếp | RJ45, với WIFI |
Ưu điểm tính năng:
Chi tiết sản phẩm:
![]()
Xưởng sản xuất:
![]()
![]()