| ชื่อแบรนด์: | Solarose |
| เลขรุ่น: | พลังงาน 10kW |
| ขั้นต่ำ: | 10 |
| ราคา: | negotiable |
| ระยะเวลาการจัดส่ง: | 25 วัน |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T, L/C |
10KW 15.36KWH เครื่องผลิตแสงอาทิตย์รวมทั้งหมดในเครื่องเดียว พร้อมกับการเก็บแบตเตอรี่แสงอาทิตย์
คําอธิบายสินค้า:
ปริมาตรเทคนิค
| ประเภทเครื่องผลิต | เครื่องผลิตแสงอาทิตย์รวมกัน |
| พลังงานของอินเวอร์เตอร์ | 10KW |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 15.36KWH |
| โลเตจแบตเตอรี่ | 51.2V |
| ความจุของแบตเตอรี่ (Ah) | 300Ah |
| โลตชาร์จ | 58.4V |
| การออกกําลัง - ติดความแรงกด | 43.2V |
| กระแสการชาร์จ | 100A |
| ปัจจุบันการชาร์จสูงสุด | 100A |
| กระแสไฟฟ้า | 100A |
| กระแสการออกกําลังแรงสูงสุด | 110A |
| ปัจจุบันสูงสุด | 150A |
| วิธีการสื่อสาร | RS485/CAN |
| ความถี่ของอินเวอร์เตอร์ | 50Hz/60Hz |
| พลังงานเข้า (PV) | 5KW |
| ระยะความดันทางเข้า (PV) | 90 - 450Vdc |
| การสื่อสาร การเชื่อมต่อ Port | RJ45 พร้อม WIFI |
คุณสมบัติ ข้อดี:
รายละเอียดสินค้า:
![]()
โรงงาน:
![]()
![]()